2026-04-30
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G190EAN01.6 |
| Kích thước bảng | 19.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 376.32 ((H) × 301.056 ((V) mm |
| Mở Bezel | 380.32 ((H) × 305.06 ((V) mm |
| Kích thước phác thảo | 396 ((H) × 324 ((V) × 15,8 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 330 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) [Dân truyền] |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 13/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 72% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 10,70±0,15kg |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Hình ảnh y tế công nghiệp ngoài trời Độ sáng cao |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2ch, 8-bit) |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C |