2026-04-25
| Thương hiệu màn hình | AUO |
| Model màn hình | G190EAN01.3 |
| Kích thước màn hình | 19.0 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Độ phân giải | 1280(RGB)×1024SXGA 86PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Diện tích hiển thị | 376.32(H)×301.056(V) mm |
| Khu vực viền | 380.32(H)×305.06(V) mm |
| Kích thước tổng thể | 396(H)×324(V)×15.8(D) mm |
| Bề mặt | Mờ, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 330 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 : 1 (Điển hình) [Truyền qua] |
| Góc nhìn | 85/85/80/80 (Điển hình) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, Đen thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 13/12 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Màu hiển thị | 16.7M , 72% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED , 50K giờ, có trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng màn hình | 1.70±0.15Kgs |
| Giao diện tín hiệu | LVDS 30 chân (2 kênh, 8-bit) , đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C |