2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G185XTN01.1 |
| Kích thước bảng | 18.5 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA, 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 413.4 ((W) × 234.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 430.4 ((W) × 254.7 ((H) × 11.1 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) [Dân truyền] |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 72% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 1.44kg (tối đa) |
| Giao diện tín hiệu | eDP (1 làn đường), eDP1.2, 30 chân, thiết bị đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Hoạt động: 0 ~ 60 °C; Lưu trữ: -20 ~ 60 °C |