2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G170ETN03.1 |
| Kích thước bảng | 17.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024 [SXGA] 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | 341.7 ((W) × 274.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 358.5 ((W) × 296.5 ((H) × 10.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) [Dân truyền] |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 3.8/1.2 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 72% NTSC |
| Loại đèn | 9S4P WLED, 30K giờ, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 1.27Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân, đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |