2026-04-29
| Thương hiệu | AUO |
| Mã Model | G170EG01 V104 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1280(RGB)×1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 337.92(R)×270.336(C) mm |
| Khu vực viền | 341.6(R)×274.0(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 358.5(R)×296.5(C)×12.95(D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Góc nhìn | 80/80/60/80 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | 6 giờ |
| Màu hiển thị | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.35Kg (Điển hình) |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 20/10 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Loại đèn nền | WLED, 50K giờ, Có Driver LED |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |