2026-05-13
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G156XW01 V4 |
| Kích thước bảng | 15.6 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768 WXGA 100PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 344.232 ((W) × 193.536 ((H) mm |
| Mở Bezel | 347.54 ((W) × 196.83 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 363.8 × 215.9 (H × V × D) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 (Tập thể) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (loại) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 6/2 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M, 62% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Giao diện tín hiệu | 30 chân eDP (1 làn đường), eDP1.2, đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C |