2026-04-29
| Thương hiệu tấm nền | AUO |
| Model tấm nền | G156XW01 V101 |
| Kích thước tấm nền | 15.6" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1366(RGB)×768, WXGA, 100PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Diện tích hiển thị | 344.232(W)×193.536(H) mm |
| Khu vực khung viền | 347.54(W)×196.83(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 363.8(W)×215.9(H) ×17.35(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 500:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/80/80 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 6/2 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Màu hiển thị | 16.7M 70% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Thiết kế cho | Công nghiệp |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng tấm nền | 1.25/1.35Kgs (Điển hình/Tối đa) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |