2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G156XTN02.0 |
| Kích thước bảng | 15.6 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768 WXGA 100PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 344.232 ((h) × 193.536 ((v) |
| Kích thước phác thảo | 359.5 (h) × 223.8 (v) × 3.2 (t) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (Transmission) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 8 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 262K, 45% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 380g (tối đa) |
| Giao diện tín hiệu | 30 chân eDP (1 làn đường), eDP1.2, đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |