2026-04-29
| Nhà sản xuất | AUO |
| Tên mô hình | G156HTN02.1 |
| Kích thước màn hình | 15.6" |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Số pixel | 1920 ((RGB) × 1080 (FHD) 141PPI |
| Sự sắp xếp | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động ((mm) | 344.16 × 193,59 (H × V) |
| Phân đồ (mm) | 363.8 × 215,9 × 9,8 (H × V × D) |
| Khu vực Bezel ((mm) | 347.06 × 196.49 (H × V) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 1.04kg (tối đa) |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 70 °C |