2026-04-25
| Thương hiệu tấm nền | AUO |
| Model tấm nền | G156HAN03.0 |
| Kích thước tấm nền | 15.6" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD, 141PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hiển thị | 344.16(W)×193.59(H) mm |
| Kích thước ngoài | 350.66(W)×216.15(H) ×3.2(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, Thường màu đen, Xuyên sáng |
| Thời gian phản hồi | 25 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Màu hiển thị | 16.2M 45% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 30K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Thiết kế cho | Công nghiệp |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng tấm nền | 370g (Tối đa) |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 Lanes), eDP1.2, Đầu nối 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |