2026-04-24
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G156HAN02.3 |
| Kích thước bảng | 15.6 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080 ((FHD) 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 344.16 × 193,59 (H × V) mm |
| Mở Bezel | 347.06 × 196,49 (H × V) mm |
| Kích thước phác thảo | 363.8 × 215,9 × 9,8 (H × V × D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 (Tập thể) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (Dân truyền) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 99% sRGB |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân, đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Làm việc: -30 ~ 70 °C; Lưu trữ: -30 ~ 70 °C |