2026-05-28
| thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| mô hình bảng điều khiển | G156HAB02.1 |
| Kích thước bảng điều khiển | 15,6" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080, FHD, 141PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 344,16(W)×193,59(H)mm |
| Kích thước phác thảo | 361(W)×227(H)×8(D)mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (5H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Thời gian đáp ứng | 25 (Loại.)(Tr+Td) |
| Màu sắc hiển thị | 16,2 triệu |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, Với trình điều khiển LED |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn) , eDP1.2 , 40 chân Đầu nối |
| Điện áp đầu vào | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |