2026-05-23
| thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| mô hình bảng điều khiển | G150XTT01.0 |
| Kích thước bảng điều khiển | 15,0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024(RGB)×768, XGA, 85PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 304.128(W)×228.096(H)mm |
| Tỷ lệ tương phản | 700:1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 80/80/70/80 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường trắng, truyền qua |
| Thời gian đáp ứng | 5,7/2,3 (Loại.)(Tr/Td) |
| Màu sắc hiển thị | 262K/16.2M |
| Loại đèn | WLED |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | PCAP |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | Đầu nối LVDS (1 ch, 6/8-bit) |
| Điện áp đầu vào | 3,3V (Loại.) |