2026-04-30
| Thương hiệu tấm nền | AUO |
| Model tấm nền | G150XTN03.6 |
| Kích thước tấm nền | 15.0 inch |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1024(RGB)×768, XGA, 85PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Diện tích hiển thị | 304.128(W)×228.096(H) mm |
| Khu vực mở viền | 313.55(W)×237.25(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 326.5(W)×253.5(H) ×10(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 500:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 45/45/20/40 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 5.7/2.3 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Màu hiển thị | 262K/16.2M 60% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng tấm nền | 1.10Kgs (Tối đa) |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 6/8-bit), Đầu nối 20 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 65 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |