2026-05-23
| nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | G150XTK01.1 |
| kích thước màn hình | 15,0 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024(RGB)×768, XGA, 85PPI |
| Cấu hình pixel | Thanh dọc RGB |
| Kích thước hiển thị | 304.128(W)×228.096(H)mm |
| chiều vật lý | 326,5 (chiều rộng) × 253,5 (chiều cao) ×10 (độ dày) mm |
| Kích thước hình ảnh | 307,4(W)×231,3(H)mm |
| xử lý bề mặt | Mờ |
| Độ sáng | 350cd/m2 (Loại.) |
| Sự tương phản | 700:1 (Loại.) (TM) |
| Chế độ quang học | TN, màn hình trắng bình thường, truyền qua |
| Góc nhìn | 80/80/70/80 (Loại.)(CR ≥10) |
| Thời gian đáp ứng | 5,7/2,3 (Loại.)(Tr/Td) mili giây |
| Số lượng màu sắc | 16,2 triệu, 60% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 70K giờ, với trình điều khiển LED |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Áp dụng cho | ngành công nghiệp |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Chức năng cảm ứng | Chạm trên di động |
| hệ thống tín hiệu | eDP (1 Lane), eDP1.2, 30 chân, đầu nối |
| điện áp cung cấp | 3,3V (Loại.) |
| Đánh giá tối đa | Làm việc: -30 ~ 85 °C; Bảo quản: -30 ~ 85°C |