2026-05-11
| nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | G150XG01 V3 |
| Kích thước màn hình | 15,0 inch |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Số pixel | 1024(2)×768(2) (XGA) 85PPI |
| Sắp xếp | Hình chữ nhật RGBW |
| Vùng hoạt động(mm) | 304.128 × 228.096 (H×V) |
| Phác thảo (mm) | 326,5 × 253,5 × 13,1 (H×V×D) |
| Diện tích viền (mm) | 310,18 × 234,40 (H×V) |
| Sự đối đãi | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700 : 1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 80/80/60/80 (Loại.)(CR ≥10) |
| Phản ứng | 5,7/2,3 (Loại)(Tr/Td) mili giây |
| Chế độ xem tốt tại | 6 giờ |
| Chế độ làm việc | TN, thường trắng, truyền qua |
| Độ sâu màu | 262K/16,2M 60% NTSC |
| Đèn nền | WLED, 50K giờ, Với trình điều khiển LED |
| Khối | 1,00Kg (Tối đa) |
| Dùng cho | Công nghiệp |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Đầu nối |
| Cung cấp điện áp | 3,3V (Loại.) |
| Tối đa. Xếp hạng | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |