2026-05-19
| thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| mô hình bảng điều khiển | G150XG01 V2 |
| Kích thước bảng điều khiển | 15,0 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024(RGB)×768, XGA, 85PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 304.128(W)×228.096(H)mm |
| Mở bezel | 307,4(W)×231,3(H)mm |
| Kích thước phác thảo | 326,5(W)×253,5(H)×12(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700:1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 80/80/80/60 (Loại.) (CR ≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường trắng, truyền qua |
| Thời gian đáp ứng | 5,7/2,3 (Loại)(Tr/Td) mili giây |
| Màu sắc hiển thị | 262K/16.2M , 65% NTSC |
| Loại đèn | WLED [9S3P] , 50K giờ, không có trình điều khiển |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Được thiết kế cho | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1,10Kg (Loại.) |
| Giao diện tín hiệu | 20 chân LVDS (1 ch, 6/8-bit), thiết bị đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | Làm việc: -30 ~ 85 °C; Bảo quản: -30 ~ 85°C |