2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G150XAN03.0 |
| Kích thước bảng | 15.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA, 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 314.13 × 245,3 × 6,8 mm (H × V × D) |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 (Tập thể) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (Transmission) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M, 60% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 920g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | eDP (1 làn đường), thiết bị đầu cuối, 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Làm việc: -20 ~ 75 °C; Lưu trữ: -20 ~ 75 °C |