2026-04-25
| Thương hiệu | AUO |
| Mã Model | G150XAN02.0 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1024(RGB)×768, XGA 85PPI |
| Định dạng Pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128(W)×228.096(H) mm |
| Mở viền | 309.9(W)×239.3(H) mm |
| Kích thước ngoài(mm) | 326.5 × 253.5× 9.05 (H×V×D) |
| Xử lý | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 25 (Điển hình)(Tr+Td) ms |
| Quan sát tốt ở | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | AHVA, Đen thường, Truyền qua |
| Độ sâu màu | 16.2M 60%NTSC |
| Đèn nền | WLED, 50K giờ, Có Driver LED |
| Khối lượng | 920g (Tối đa) |
| Sử dụng cho | Công nghiệp, Y tế |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 kênh, 8-bit), Đầu nối 20 chân |
| Nguồn điện áp | 3.3V (Điển hình) |
| Đánh giá tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |