2026-04-25
| Sản xuất | AUO |
| Mô hình | G150XAN01.2 |
| Kích thước màn hình | 15.0 inch |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Định dạng pixel | 1024 ((RGB) × 768 [XGA] 85PPI |
| Sự sắp xếp | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((H) × 228.096 ((V) mm |
| Đánh dấu Dim. | 326.5 ((H) × 253.5 ((V) × 6.8 ((D) mm |
| Khu vực Bezel | 309.9 ((H) × 236.3 ((V) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M 60% NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 660g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |