2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G140HAN01.1 |
| Kích thước bảng | 14.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080 FHD 157PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 309.14 ((H) × 173.89 ((V) mm |
| Kích thước phác thảo | 319 ((H) × 190.76 ((V) × 8.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (Transmission) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 16.2M, 72% NTSC |
| Thời gian phản ứng | 15/10 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 580g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 Lanes), eDP1.2, 30 pin, đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |