2026-05-25
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G140HAB01.1 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080, FHD 157PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309,14(W)×173,89(H)mm |
| Mở bezel | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 (Loại.) (TM) |
| Xem hướng | tính đối xứng |
| Thời gian đáp ứng | 15/10 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ vận hành | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 16,2 triệu |
| Nguồn sáng | WLED, 30K giờ, Với trình điều khiển LED |
| Cân nặng | - |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Chạm trên di động |
| Loại giao diện | eDP (2 làn), eDP1.2 |
| Nguồn điện | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |