2026-05-12
| thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| mô hình bảng điều khiển | G101STN01.G |
| Kích thước bảng điều khiển | 10,1 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024(RGB)×600, WSVGA, 117PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 222,72(W)×125,28(H)mm |
| Mở bezel | 226,34(W)×128,10(H)mm |
| Kích thước phác thảo | 235(W)×143(H)×5.2(D)mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500:1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 70/70/60/60 (Loại.) (CR ≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường trắng, truyền qua |
| Thời gian đáp ứng | 7/9 (Loại)(Tr/Td) mili giây |
| Màu sắc hiển thị | 262K/16,7M , 45% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 40 chân, thiết bị đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 70 °C |