các trường hợp công ty về Màn hình LCD G101STN01.G AUO Giới thiệu chức năng và thông số
Sự kiện
Liên hệ với chúng tôi
chance
Liên hệ ngay bây giờ
Màn hình LCD G101STN01.G AUO Giới thiệu chức năng và thông số
thương hiệu bảng điều khiển AUO
mô hình bảng điều khiển G101STN01.G
Kích thước bảng điều khiển 10,1 inch
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×600, WSVGA, 117PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hiển thị 222,72(W)×125,28(H)mm
Mở bezel 226,34(W)×128,10(H)mm
Kích thước phác thảo 235(W)×143(H)×5.2(D)mm
Bề mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 250 cd/m2 (Loại.)
Tỷ lệ tương phản 500:1 (Loại.) (TM)
Góc nhìn 70/70/60/60 (Loại.) (CR ≥10)
Chế độ hiển thị TN, thường trắng, truyền qua
Thời gian đáp ứng 7/9 (Loại)(Tr/Td) mili giây
Màu sắc hiển thị 262K/16,7M , 45% NTSC
Loại đèn WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit), 40 chân, thiết bị đầu cuối
Điện áp đầu vào 3,3V (Loại.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 70 °C