2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G101STN01.A |
| Kích thước bảng | 10.1 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA, 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 226.43 ((W) × 128.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 235 ((W) × 143 ((H) × 5,5 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 7/9 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M 45% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 20K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng | 184.5g (Typ.) |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |