2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G101QAN01.1 |
| Kích thước bảng | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA, 117PPI |
| Định dạng pixel | Thanh thẳng đứng RGB |
| Khu vực hiển thị | 135.36 × 216.576 (H × V) mm |
| Kích thước phác thảo | 142.96 × 228,04 × 4,05 (H × V × D) mm |
| Bề mặt | Kính (sương mù 0%) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, hiển thị thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 45% NTSC |
| Loại đèn | 5 dây WLED, 15K giờ, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 120g (tối đa.) |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (2 ch, 4 đường truyền dữ liệu), đầu nối, 61 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.6/-5.6V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 °C |