2026-04-30
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G101EAN02.4 |
| Kích thước bảng | 10.1" |
| Loại bảng | LCM, LCD TFT a-Si |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800 [WXGA] 149PPI |
| Định dạng pixel | Thanh thẳng đứng RGB |
| Khu vực hiển thị | 216.96 × 135,6 (H × V) mm |
| Độ sáng | 400 (Tập thể) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, hiển thị thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 29 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 50% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 20K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch,8-bit), 40 chân, đầu nối |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 °C |