2026-04-25
| Thương hiệu màn hình | AUO |
| Model màn hình | G101EAN01.0 |
| Kích thước màn hình | 10.1 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Độ phân giải | 800(RGB)×1280 [WXGA] 150PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hiển thị | 135.36 × 216.576 mm (H×V) |
| Kích thước tổng thể | 150.3 × 232.43 × 4.8 mm (H×V×D) |
| Bề mặt | Bề mặt mờ, xử lý chống phản chiếu |
| Độ sáng | 350 (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 : 1 (Điển hình) [Truyền qua] |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, Thường màu đen, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 30 (Điển hình)(Tr+Td) ms |
| Màu hiển thị | 16.7M , 60% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED , 15K giờ, không có trình điều khiển |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng màn hình | 161g (Tối đa) |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 làn dữ liệu) , đầu cuối, 39 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.3V (Điển hình)(VDDIO/VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |