2026-04-29
| Nhà sản xuất | AUO |
| Tên mô hình | G070VTT01.0 |
| Kích thước màn hình | 7.0 inch |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Số pixel | 800×480 ((RGB) (WVGA) 133PPI |
| Sự sắp xếp | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động ((mm) | 152.4 × 91,44 (H × V) |
| Phân đồ (mm) | 165 × 105,8 × 4,81 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 380 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 65/65/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 12/18 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 50% NTSC |
| Đèn hậu | 8S3P WLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 159±15g |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | 4-cáp Resistive Touch |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ tháp: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |