2026-04-29
| Thương hiệu | AUO |
| Mã Model | G065VN01 V221 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 640(RGB)×480, VGA 122PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 132.48(W)×99.36(H) mm |
| Mở viền | 135.9(W)×102.8(H) mm |
| Kích thước ngoài(mm) | 153(W)×118(H)×11.2(D) |
| Độ sáng | 800 (Điển hình)(cd/m²) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Quan sát tốt ở | Đối xứng |
| Độ sâu màu | 262K/16.2M 55% NTSC |
| Khối lượng | 170g (Điển hình) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H), Chống phản xạ |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, Normally Black, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 10/15 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Đèn nền | WLED, 70K giờ, Có Driver LED |
| Sử dụng cho | Công nghiệp, Độ sáng cao ngoài trời |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8-bit), Đầu nối 20 chân |
| Nguồn điện áp | 3.3V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C |