2026-04-25
| nhà sản xuất | AUO |
| Tên mô hình | G057VTN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 5.7 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 480 [VGA] 141PPI |
| Cấu hình | Thanh thẳng đứng RGB |
| Kích thước màn hình | 115.2 ((W) × 86.4 ((H) mm |
| kích thước vật lý | 144 ((H) × 104,6 ((V) × 12,8 ((D) mm |
| Kích thước hình ảnh | 118.2 ((W) × 89.4 ((H) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 550 cd/m2 (Typ.) |
| Sự tương phản | 800:1 (Typ) (động cơ truyền) |
| Xem hướng | 12 giờ. |
| Chế độ quang học | TN, hiển thị màu trắng thông thường, truyền |
| góc nhìn | 80/80/70/70 (loại) |
| trả lời | 15/10 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Màu hỗ trợ | 262K 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Trọng lượng | 150/165g (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | CMOS (1 ch, 6 bit), đầu nối, 33 chân |
| Điện áp cung cấp | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường ứng dụng | Làm việc: -30 ~ 85 °C; Lưu trữ: -30 ~ 85 °C |