2026-05-14
| Nhà sản xuất | AUO |
| Tên mô hình | G050VTN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 5.0 inch |
| Loại | LCM, LCD TFT a-Si |
| Số pixel | 800 ((RGB) * 480, WVGA, 188PPI |
| Cấu hình | Dải dọc RGB |
| Kích thước màn hình | 108 ((W) * 64,8 ((H) mm |
| Khu vực hiển thị | 111.25 ((W) * 68.7 ((H) mm |
| kích thước vật lý | 119.33 ((W) * 79.18 ((H) * 8 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 15/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 75/75/65/75 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, hiển thị màu trắng thông thường, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.2M, 53% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 7S2P WLED, 40K giờ, không lái xe |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Trọng lượng màn hình | 79.0±5.0g |
| Loại giao diện | TTL (1 ch, 8-bit), 40 pin, FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | -20 ~ 70 °C; Lưu trữ: -30 ~ 80 °C; Kháng rung: 2.0G (19.6 m/s2) |