2026-04-30
| Nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | G043FTT01.0 |
| Kích thước đường chéo | 4,3 inch |
| Loại | a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD |
| Số điểm ảnh | 480(RGB)*272, WQVGA, 128PPI |
| Cấu hình | Sọc dọc RGB |
| Kích thước hiển thị | 95,04(W)*53,856(H) mm |
| Khu vực có thể xem | 100,8(W)*58,76(H) mm |
| Kích thước vật lý | 105,5(W)*67,2(H) mm |
| Bề mặt | Mờ (Độ mờ 8%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 400:1 (Điển hình) (truyền qua) |
| Thời gian phản hồi | 15/20 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Góc nhìn | 65/65/50/55 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, hiển thị đen thông thường, truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 16,7M, 50% NTSC |
| Nguồn sáng | 9S1P WLED, 10K giờ, không có trình điều khiển |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Trọng lượng màn hình | 59,0g (Điển hình) |
| Loại giao diện | RGB song song (1 kênh, 8 bit), 45 chân, FPC |
| Nguồn điện | 3,3/3,3V (Điển hình)(VDD/VDDIO) |
| Môi trường | 0 ~ 70 °C; Lưu trữ: -30 ~ 80 °C |