2026-05-25
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C101UAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 224PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 217.44 ((W) × 135.9 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 236.96 × 163 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 1400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 25 (tối đa) (Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Đèn hậu | WLED |
| Vật thể | 425±43g |
| Sử dụng cho | Màn hình chiếu sáng cao bên ngoài. |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 60 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |