2026-05-15
| Nhà sản xuất | AUO |
| Tên mô hình | C090EAN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 9.0inch |
| Loại | LCM, LCD TFT a-Si |
| Số pixel | 1280 ((RGB) * 720, WXGA, 163PPI |
| Cấu hình | Dải dọc RGB |
| Kích thước màn hình | 198.72 ((W) * 111.78 ((H) mm |
| Khu vực hiển thị | 202.02 ((W) * 114.74 ((H) mm |
| kích thước vật lý | 210 ((W) * 126.8 ((H) mm |
| Bề mặt | Màu mờ |
| Độ sáng | 680 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Typ) (động cơ truyền) |
| Thời gian phản ứng | 15/15 (Max.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, hiển thị thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M, 70% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 6S3P WLED, 10K giờ, không lái xe |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Phong cách ngoại hình | Độ dày trung bình (PCBA thẳng, dày 3,4 ~ 4,0mm) |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 chân, đầu nối |
| Cung cấp điện | 3.3/3.3V (Loại) ((VDD/VDDA) |
| Môi trường | Công việc: -30 ~ 85 °C; Lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Kháng rung: 2.9G (28.4 m/s2) |