2026-05-28
| nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | C070VAN02.0 |
| Kích thước đường chéo | 7,0 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD |
| Nghị quyết | 800×480(RGB), WVGA, 133PPI |
| Sắp xếp pixel | Thanh dọc RGB |
| Kích thước hiển thị | 152,4(W)×91,44(H)mm |
| chiều vật lý | 167,3(W)×109,2(H)mm |
| Xử lý bề mặt | Mờ |
| Độ sáng màn hình | 1000 cd/m2 (Loại.) |
| Sự tương phản | 1000:1 (Loại.) (TM) |
| Chế độ quang học | AMVA, màn hình thường màu đen, truyền phát |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 (Loại.)(CR ≥100) |
| đáp ứng | 11/9 (Typ.)(Tr/Td) ms |
| Loại đèn nền | WLED, 20K giờ, không có trình điều khiển |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6/8-bit) + SPI, 50 chân, FPC |
| điện áp cung cấp | 3,3/13/20/-8V (Loại.)(VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường ứng dụng | Làm việc: -30 ~ 85 °C; Bảo quản: -40 ~ 95 °C; Khả năng chống rung: 2,9G (28,4 m/s²) |