2026-05-25
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B173ZAN06.4 |
| Kích thước đường chéo | 17.3 |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 255PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 381.888 ((W) × 214.812 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 389.89 ((H) × 238.31 ((V) × 3.5 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 9 (Loại) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 100% Adobe RGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Phong cách biểu mẫu | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay, trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 120Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), eDP1.4a, 40 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |