2026-05-23
| nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | B173RTN02.1 |
| Kích thước đường chéo | 17,3 inch |
| Kiểu | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Số pixel | 1600(RGB)*900 [HD+] 106PPI |
| Cấu hình | Sọc dọc RGB |
| Kích thước hiển thị | 382,08 * 214,92 mm (H*V) |
| Khu vực hoạt động | 398,1 * 250,5 * 4 mm (H*V*D) |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 220 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Loại.) [Truyền tải] |
| Thời gian đáp ứng | 8 (Loại.)(Tr+Td) mili giây |
| Góc nhìn | 45/45/15/35 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ vận hành | TN, màn hình trắng bình thường, truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 262K, 60% NTSC |
| Nguồn sáng | WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Hình dạng phác thảo | Phẳng (PCBA phẳng, T3.4~4.0mm) |
| Dùng cho | Máy tính xách tay |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Loại giao diện | eDP (1 Lane), đầu nối, 30 chân |
| Nguồn điện | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |