2026-05-16
| thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| mô hình bảng điều khiển | B173HAN01.3 |
| Kích thước bảng điều khiển | 17,3" |
| Loại bảng điều khiển | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080, FHD 127PPI |
| Định dạng pixel | Thanh dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 381,888 × 214,812 mm (H×V) |
| Kích thước phác thảo | 398,1 × 250,5 × 4 mm (H×V×D) |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700:1 (Loại.) (Truyền tải) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại.) (CR ≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Thời gian đáp ứng | 25 (Loại)(Tr+Td) mili giây |
| Màu sắc hiển thị | 16,2 triệu , 72% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn) , eDP1.2 , thiết bị đầu cuối, 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |