2026-05-23
| nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | B156HTN03.8 |
| Kích thước đường chéo | 15,6 inch |
| Kiểu | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Số pixel | 1920(RGB)*1080 FHD 141PPI |
| Cấu hình | Sọc dọc RGB |
| Kích thước hiển thị | 344,16(H)*193,59(V)mm |
| chiều vật lý | 359,5(H)*223,8(V*) *3,2(T) mm |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 400:1 (Loại) (truyền) |
| Thời gian đáp ứng | 8 (Loại.)(Tr+Td) mili giây |
| Góc nhìn | 45/45/15/35 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ vận hành | TN, màn hình trắng bình thường, truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 262K, 45% NTSC |
| Nguồn sáng | WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Phong cách ngoại hình | Màn hình mỏng (PCBA thẳng, độ dày 3,2mm) |
| Loại giao diện | 30 chân eDP (2 làn), đầu nối |
| Nguồn điện | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |