2026-05-22
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B140UAN02.1 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng điều khiển | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1200, WUXGA 161PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 301,594(W)×188,496(H)mm |
| Mở bezel | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Loại.) (TM) |
| Xem hướng | tính đối xứng |
| Thời gian đáp ứng | - |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ vận hành | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 16,7M 100%sRGB |
| Nguồn sáng | WLED, với trình điều khiển LED |
| Kiểu dáng biểu mẫu | Mỏng (PCBA uốn cong, T<3.0mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP, eDP1.4Đầu nối |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |