2026-05-25
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B140QAN05.H |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2240(RGB)×1400 188PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 301.526(W)×188.454(H)mm |
| Mở bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 306,55(W)×204,47(H)×2,8(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10 |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Chế độ xem tốt nhất trên | tính đối xứng |
| Thời gian đáp ứng | 20 (Loại.)(Tr+Td) |
| Màu sắc hiển thị | 16,7M 99%sRGB |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, Với trình điều khiển LED |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Kiểu dáng | Mỏng (PCBA phẳng, T<3,2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn), eDP1.4, đầu nối 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |