2026-05-23
| thương hiệu | AUO |
| Tên mô hình | B140HTN01.E |
| kích thước màn hình | 14.0 inch |
| Loại màn hình | LCM, LCD TFT a-Si |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080 FHD 157PPI |
| Phân bố trí pixel | Thanh thẳng đứng RGB |
| Kích thước màn hình | 309.14 ((W) × 173.89 ((H) mm |
| thể chất | 320.4 × 205.1 × 3 mm (H × V × D) |
| Bề mặt | Matte ((Haze 20%),Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Typ.) |
| Sự tương phản | 400:1 (Typ) (động cơ truyền) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| trả lời | 8 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Số lượng | 262K, 45% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Loại giao diện | 30 pin eDP (2 Lanes), đầu nối |
| Điện áp cung cấp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa | Làm việc: 0 ~ 50 °C; Lưu trữ: -20 ~ 60 °C |