2026-05-22
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B140HAN07.1 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080, FHD 157PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309,37(W)×174,02(H)mm |
| Mở bezel | - |
| Phác thảo (mm) | 315,87×187,68×5,25 (H×V×D) |
| Sự đối đãi | Chống chói, Lớp phủ cứng (3H), Độ phản chiếu 4,3% (Loại.) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700 : 1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10) |
| Phản ứng | 25 (Loại)(Tr+Td) mili giây |
| Chế độ xem tốt tại | tính đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Độ sâu màu | 16,2 triệu 45%NTSC |
| Đèn nền | WLED, 15K giờ, Với trình điều khiển LED |
| Hình dạng phác thảo | Mỏng (PCBA uốn cong, T<3.0mm) |
| Dùng cho | Máy tính xách tay |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (2 làn), eDP1.2, chân Connector30 |
| Cung cấp điện áp | 3,3V (Loại.) |
| Tối đa. Xếp hạng | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |