2026-05-23
| thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| mô hình bảng điều khiển | B140HAN03.G |
| Kích thước bảng điều khiển | 14.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080[FHD] 157PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 309,14(h)×173,89(v)mm |
| Kích thước phác thảo | 315,87 × 186,08 × 5,25 mm (H×V×D) |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700:1 (Loại.) (Truyền tải) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Loại.) (CR ≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Thời gian đáp ứng | 25 (Loại)(Tr+Td) mili giây |
| Màu sắc hiển thị | 16,2M, 98% sRGB |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, với ổ đĩa LED |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn) , eDP1.3 , thiết bị đầu cuối, 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |