2026-05-23
| thương hiệu | AUO |
| Tên mô hình | B140HAK03.0 |
| kích thước màn hình | 14.0 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080 FHD 157PPI |
| Kích thước màn hình | 309.37 ((W) × 174.02 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 315.87 ((H) ×196.08 ((V) ×3 ((D) mm |
| Sự tương phản | 800:1 (Typ) (động cơ truyền) |
| Chế độ quang học | AHVA, hiển thị thường là màu đen, truyền |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| trả lời | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Số lượng | 16.2M 45% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Ứng dụng | sổ ghi chép |
| Chức năng cảm ứng | Chạm trên điện thoại di động |
| Loại giao diện | eDP (2 Lanes), eDP1.2, 40 pin |
| Điện áp cung cấp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa | Làm việc: 0 ~ 50 °C; Lưu trữ: -20 ~ 60 °C |