2026-05-23
| nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | B140HAK01.3 |
| kích thước màn hình | 14,0 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080 [FHD] 157PPI |
| Kích thước hiển thị | 309,14 × 173,89 mm (H×V) |
| chiều vật lý | 320,4(H)×205,1(V) ×3,2(T) mm |
| Xử lý bề mặt | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng màn hình | 220 cd/m2 (Loại.) |
| Sự tương phản | 800:1 (Loại) (truyền) |
| Chế độ quang học | AHVA, màn hình thường màu đen, truyền phát |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10) |
| đáp ứng | 30 (Loại)(Tr+Td) mili giây |
| Số lượng | 262K, 45% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Áp dụng cho | sổ tay |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Chức năng cảm ứng | Chạm trên di động |
| hệ thống tín hiệu | eDP (2 làn), 40 chân, đầu nối |
| điện áp cung cấp | 3,3V (Loại.) |
| Tối đa | Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |