2026-05-22
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B133HAN06.6 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 293.76 ((W) × 165.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 300.26 ((W) × 188.25 ((H) × 3 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M 45% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 27 (Loại) ((Tr+Tf) |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn đường), eDP1.2, 30 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |