2026-05-28
| nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | B133HAK02.1 |
| kích thước màn hình | 13,3 inch |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080 [FHD] 166PPI |
| Sắp xếp pixel | Tam giác RGB |
| Kích thước hiển thị | 293,76 × 165,24 mm (H×V) |
| thuộc vật chất | 300,26(W)×177,55(H) ×4,5(D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Loại.) |
| Sự tương phản | 700: 1 (Loại.) [Truyền tải] |
| Chế độ quang học | AHVA, màn hình thường màu đen, truyền qua |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10) |
| đáp ứng | 25 (Loại)(Tr+Td) mili giây |
| Loại đèn nền | WLED, 15 nghìn giờ, với trình điều khiển LED |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Chức năng cảm ứng | Không chạm |
| hệ thống tín hiệu | eDP (2 làn), 40 chân, đầu nối |
| điện áp cung cấp | 3,3V (Loại.) |
| Tối đa | Làm việc: 0 ~ 50 °C; Bảo quản: -25 ~ 60°C |