2026-05-23
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B116HAN05.2 |
| Kích thước đường chéo | 11.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 190PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 256.32 ((W) × 144.18 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 268 ((W) × 168 ((H) × 3 ((D) |
| Độ sáng | 300 (thường) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 52% NTSC |
| Hình dạng phác thảo | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td), 3 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Đèn hậu | WLED, 15K giờ |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (2 làn đường), eDP1.2, 30 pin Connector |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |