2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | AMSA05BV07 |
| Kích thước đường chéo | 10.5" |
| Loại màn hình | AM-OLED, Lắp ráp |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1600, WQXGA 287PPI |
| Định dạng điểm ảnh | S-Stripe RGB |
| Diện tích hoạt động | 226.56(W)×141.6(H) mm |
| Mở viền | 227.56(W)×142.6(H) mm |
| Kích thước ngoài | 241.16(H)×170.603(V) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 10000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | - |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 (Điển hình)(CR≥100) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Hỗ trợ màu | 16.7M 97%NTSC |
| Nguồn sáng | Tự phát |
| Trọng lượng | 154g (Điển hình) |
| Thiết kế cho | Pad & Máy tính bảng |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | On-Cell Touch, I²C |
| Loại giao diện | MIPI (2 kênh, 4 làn dữ liệu), Đầu nối 80 chân |
| Nguồn điện | 1.8/3.3/5.0V (Điển hình)(VDD1/VDD2/ELVDD) |